องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกอก นายกอบต.บ้านกอก คณะผูู้บริหาร พนักงานส่วนตำบลบ้านกอก ร่วม กิจกรรมโครงการเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ โดย นายเดช เสนาะคำ นายอำเภอจัตุรัส เป็นประธานในพิธีเปิด
|